Home क्राईम वढ…..लवकर….अन् जा लवकर

वढ…..लवकर….अन् जा लवकर

41
0

ब्राम्हणी : चार दिवसापासून जाहीर पणे विकली जाणारी दारू आज बाजारच्या दिवशी काहींनी मात्र भर दिवसा त्या दुकानात विकली असल्याचे अनेकांनी पाहिले.दरम्यान त्या दुकानात एका मागोमाग जाणाऱ्यांची संख्या लक्षवेधी ठरली.

प्यायला आला का चल म्हणत…आता येवू दे दुसरा अस म्हणत बराच वेळ चांगला झटका मारल्याचे दिसून आले. विशेष म्हणजे पोलिसांनी संबंधितावर कारवाई केल्याची चर्चा आहे. तरी आज दारू विकून पोलिसांना एक प्रकारे आव्हान देण्याचे काम केलं असल्याचं दिसून आल्.त्यामुळे पोलीस नेमकी आता काय भूमिका घेतात याकडे सर्वांचे लक्ष लागून आहे.

ग्रामपंचायतचा ठराव व पोलिसांची कारवाईची धास्ती यामुळे काहींनी तीन चार दिवसापासून शांत रहात शटरला टाळे लावले. तर काही जण न जुमनता दारू विकत असल्याने.. नेमकी चालय काय असा प्रश्न उपस्थित होत आहे.अस नेमकी का? 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here